Mũi Bits công nghiêp

Hiển thị 145–168 trong 299 kết quả
D5x60xD1.2x20xph00
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D1.2*20*00#

D5x60xD1.2x20x00#: Đầu vít tròn Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø1.2 dài 20, cỡ mũi #00 ( ph00 )
SKU: D5x60xD1.2x20x0#
Liên hệ
D5x60xD1.4x20xPH00
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D1.4*20*00#

D5*60*D1.4*20*00# : Đầu vít tròn Ø5 dài 60, thu nhỏ Ø1.4 dài 20, cỡ mũi #00 (PH00)
SKU: D5*60*D1.4*20*00#
Liên hệ
D5x60xD1.6x25xPH00
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D1.6*20*00#

D5*60*D1.6*20*00#: Đầu vit Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø1.6 dài 20mm, cỡ mũi 00# (ph00)
SKU: D5*60*D1.6*20*00#
Liên hệ
D5x60xD2x20x0# cahop
Mũi vít tròn Ø 5 mm, Mũi Bits công nghiêp, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D2*20*0#

Mũi vặn vít D5*60*D2*20*0# Sử dụng cho các loại máy vặn vít có thể cài đặt lực siết. Chất liệu : Thép S2
SKU: D5*60*D2*20*0#
Liên hệ
D5x60xD2x25x0#
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D2*25*0#

D5*60*D2*25*0#: Mũi vặn vít Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø2 dài 25mm, cỡ mũi #0(PH0)
SKU: D5*60*D2*25*0#
Liên hệ
D5x60xD2x25xph00
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D2*25*00#

D5*60*D2*25*00# : Mũi vặn vít Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø2 dài 25mm, cỡ mũi #00(PH00)
SKU: D5*60*D2*25*00#
Liên hệ
d5X60XD2.5X25XPH0
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D2.5*25*0#

D5*60*D2.5*25*0# : Mũi vặn vít Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø2.5 dài 25mm, mũi 0# (ph0)
SKU: D5*60*D2.5*25*0#
Liên hệ
D5x60xD2.5x25xPH1
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D2.5*25*1#

D5*60*D2.5*25*1#: Mũi vặn vít Ø5 dài 60mm, thu thỏ Ø2.5 dài 25mm, cỡ mũi #1(PH1)
SKU: D5*60*D2.5*25*1#
Liên hệ
D5x60xD3x20x1#
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D3*20*1#

Mũi vặn vít D5*60*D3*20*1# ( mũi vặn vít tròng phi 5 dài 60, thu nhỏ xuống phi 3 dài 20, mũi + cỡ 1# ) Sử dụng cho các loại máy vặn vít có thể cài đặt lực…
SKU: D5*60*D3*20*1#
Liên hệ
D5x60xD3x25xPH0
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D3*25*0#

D5*60*D3*25*0# : Mũi vặn vít Ø5 dài 60mm, thu thỏ Ø3 dài 25mm, cỡ mũi #0(PH0)
SKU: D5*60*D3*25*0#
Liên hệ
D5x60xD3x25xPh1
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D3*25*1#

D5*60*D3*25*1# : Đầu vít tròn Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø3 dài 25, cỡ mũi #1 ( ph1 )
SKU: D5*60*D3*25*1#
Liên hệ
D5x60xD4x25xPH1
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D4*25*1#

D5*60*D4*25*1#:Đầu vít tròn Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø4 dài 25, cỡ mũi #1 ( ph1 )
SKU: D5*60*D4*25*1#
Liên hệ
D5x60xD4x25xPh2
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*60*D4*25*2#

Mũi vặn vít D5*60*D4*25*2# : Đầu vít tròn Ø5 dài 60mm, thu nhỏ Ø4 dài 25, cỡ mũi #2 ( ph2 )
SKU: D5*60*D4*25*2#
Liên hệ
D5X80XPH2
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*80*2#

D5*80*2#: Đầu vít tròn Ø5 dài 80, cỡ mũi #2 (PH2)
SKU: D5*80*2#
Liên hệ
D5X80XD3X50XPH1
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*80*D3*50*1#

D5*80*D3*50*1#: Đầu vít tròn Ø5 dài 80, thu nhỏ Ø3 dài 50, cỡ mũi #1 (PH1)
SKU: D5*80*D3*50*1#
Liên hệ
d5X80Xd4X50XPH1
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*80*D4*50*1#

D5*80*D4*50*1#: Đầu vít tròn Ø5 dài 80, thu nhỏ Ø4 dài 50, cỡ mũi #1 (PH1)
SKU: D5*80*D4*50*1#
Liên hệ
D5X80XD4X50XPH2
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chữ thập + Phillips Bit

Mũi vặn vít D5*80*D4*50*2#

D5*80*D4*50*2# : Đầu vít tròn Ø5 dài 80, thu nhỏ Ø4 dài 50, cỡ mũi #2 (PH2)
SKU: D5*80*D4*50*2#
Liên hệ
D4x60xAF10
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi chụp lục giác AF-Nut Setter

Mũi vặn vít D5x60xAF10

Mũi vặn vít D4x60xAF4.5 Chuôi tròn cánh bướm phi 5 Tổng dài 60mm Đầu chụp lục giác ngoài cỡ 10mm
SKU: D4x60xAF10
Liên hệ
D5x60xAF6
Đầu tròn D5 mũi chụp lục giác AF-Nut Setter, Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm

Mũi vặn vít D5x60xAF6

Mũi vặn vít D5x60xAF6 Chuôi tròn cánh bướm phi 5 Tổng dài 60mm Đầu chụp lục giác ngoài cỡ 6 mm
SKU: D5x60xAF6
Liên hệ
D5X60XT10
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi hoa thị T-Torx Bit

Mũi vặn vít D5X60XT10

D5X60XT10 : Mũi vặn vít tròn Ø5, dài 60, đầu hoa thị T10
SKU: D5X60XT10
Liên hệ
D5X60XT15
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi hoa thị T-Torx Bit

Mũi vặn vít D5X60XT15

D5X60XT15 : Mũi vặn vít tròn Ø5, dài 60, đầu hoa thị T15
SKU: D5X60XT15
Liên hệ
D5X60XT20
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi hoa thị T-Torx Bit

Mũi vặn vít D5X60XT20

D5X60XT20 : Mũi vặn vít tròn Ø5, dài 60, đầu hoa thị T20
SKU: D5X60XT20
Liên hệ
D5X60XT6
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi hoa thị T-Torx Bit

Mũi vặn vít D5X60XT6

D5X60XT6 : Mũi vặn vít tròn Ø5, dài 60, đầu hoa thị T6
SKU: D5X60XT6
Liên hệ
D5X60XT7
Mũi Bits công nghiêp, Mũi vít tròn Ø 5 mm, Đầu tròn D5 mũi hoa thị T-Torx Bit

Mũi vặn vít D5X60XT7

D5X60XT7 : Mũi vặn vít tròn Ø5, dài 60, đầu hoa thị T7
SKU: D5X60XT7
Liên hệ